FAT_GAY_STROKE
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มิตติ้ง #1

Go down 
2 posters

มิตติ้งครั้งแรก คุณอยากให้มีอะไร
กิจกรรมหมู่( กรี๊ด!!)
มิตติ้ง #1 I_vote_lcap60%มิตติ้ง #1 I_vote_rcap
 60% [ 3 ]
สังสรรค์ กินเหล้า นั่งเม๊าส์ พอแระ
มิตติ้ง #1 I_vote_lcap20%มิตติ้ง #1 I_vote_rcap
 20% [ 1 ]
เฉยๆ ได้หมด อยากเจอกันมากกว่า
มิตติ้ง #1 I_vote_lcap20%มิตติ้ง #1 I_vote_rcap
 20% [ 1 ]
คะแนนทั้งหมด : 5

ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

มิตติ้ง #1 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มิตติ้ง #1   มิตติ้ง #1 I_icon_minitimeMon Dec 08, 2008 8:37 pm

มิตติ้ง #1 117755cc1

...โอ้..ทะเล..แสนงาม.. ดูสิงามสดใส มองเห็นผู้ชาย...มากมายในทะเล.. กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด!!

OOOOO เที่ยวกันเหอะครับ OOOOO
มิตติ้งครั้งแรกของห้องเรา กับโครงการ
" FGS On The Beach # 1 " พานู๋.. ไปดูทะเล อิอิ
ไปเปิดซิงกันคับ สำหรับใครที่ชอบทะเล เจอกันครั้งนี้สนุกกันแน่นอนคับ กับ หาดทรายขาวๆ น้ำทะเลสวยๆ ริมชายหาดชะอำ เราจะพาคุณไปเริงรื่นเกยตื้นชายหาด ดื่มดำกับบรรยากาศแบบเป็นกันเอง ใกล้ชิดสนิทกันมากขึ้น เต็มอิ่มกับบาบีคิว อาหารทะเลที่ช่วยกันปิ้งช่วยกันย่างแบ่งปันรอยยิ้มความสนุกสนาน พร้อมด้วยเครื่องดื่มพร้อมเสริ์ฟ หลังจากนั้นก็... อิอิ ตามอัถยาศัย ครับ

เจอกันแน่คับกลางเดือนมกราคมนี้ สำหรับวัน จะแจ้งให้ทราบในห้องและในบอร์ดอีกครั้งนะครับ สำหรับค่าใช้จ่าย 999 บาท เท่านั้นครับ
รายละเอียดเพิ่มเติม จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ ใครสนใจ หรืออยากให้มีอะไรเพิ่มเติมก็ ตอบรีพลาย ไว้นะครับ ( สมัครสมาชิกก่อนนะ ) อิอิ

*เดินทางโดยรถตู้ทั้งไปและกลับ โดยใส่กางเกงในตัวเดียวเท่านั้น ( บ้าป่าว ใครใส่เกงในทีละ 2 ตัวกันนิ )
*รวมค่าเข้าชมวังบ้านปืน + เขาวัง
*อาหาร 2 มื้อ มื้อเย็นวันเดินทางและเช้าวันกลับ
*ที่พักบังกะโล นอนรวมหรือแยก จะแจ้งอีกครั้งครับ

++แล้วพบกันครับ++

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Fri Dec 12, 2008 7:22 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://fgs2u.forumth.com
akebkk

akebkk

มิตติ้ง #1 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มิตติ้ง #1   มิตติ้ง #1 I_icon_minitimeFri Dec 12, 2008 7:00 pm

ดีเลย กำลังเซ็งๆเลย อิอิ flower flower
ขึ้นไปข้างบน Go down

มิตติ้ง #1
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1