FAT_GAY_STROKE
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

พี่ปี 2 โดนน้องมัธยมเอา

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

พี่ปี 2 โดนน้องมัธยมเอา Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: พี่ปี 2 โดนน้องมัธยมเอา   พี่ปี 2 โดนน้องมัธยมเอา I_icon_minitimeTue Dec 09, 2008 6:13 pm

ผมเรียนอยู่ ปี 2 คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งใน กทม. ผมเป็นเด็กเรียนครับ กำลังลุ้นเกียรตินิยมเลยล่ะ ผมรู้ตัวดีว่า ผมเป็นเกย์ และชอบรับ แต่ผมก็ไม่แสดงออกเด็ดขาด ไม่ใช่ว่าอะไรหรอกครับ แต่มันไม่ชอบ เพราะ เกย์ กับ กระเทย ไม่เหมือนกัน เกย์ คือ คนที่ชอบเป็นผู้ชาย ยกเว้น เรื่องเซ็กซ์ อาจชอบเป็นฝ่ายรับ แล้วผมก็สังเกตว่า พวกเกย์เนี่ย มักจะหน้าตาดี ไม่รู้เพราะอะไรเหมือนกันนะครับ อาจจะเพราะว่า ดูแลตัวเองได้ดีกว่าผู้ชายปกติก็ได้มั๊งมีช่วงหนึ่ง ผมก็อยากได้โทรศัพท์มือถือรุ่นใหม่ๆ ก็เลยรับจ๊อบด้วยการสอนพิเศษ ผมไปสอนพิเศษให้กับเด็ก ม.5 คนหนึ่ง ไปสอนที่บ้านเค้าน่ะครับ บ้านเค้าหลังใหญ่มาก รวยมากเลยล่ะ น้องเค้าชื่อ เต้ย ตอนเจอครั้งแรก ตกใจเลย หล่อมาก
เต้ย ชอบเล่นบาส การเรียนก็ค่อนข้างดี แต่ไม่ดีมาก สูงกว่าผมอีก สูงประมาณ 178 ได้ครับ น้องเต้ย เป็นคนเรียบร้อย แต่ทะลึ่ง ทะเล้น มาก เวลาผมสอนหนังสือเค้า ก็สอนในห้องส่วนตัวของน้องเค้า น้องเค้ามักจะใส่กางเกงตัวเดียว ผมก็ต้องกลั้นใจเต็มที่ล่ะครับ มีผู้ชายมานั่งถอดเสื้อ โชว์กล้ามอยู่ใกล้ๆเนี่ย
ผมสอนวิชา คณิตศาสตร์ ฟิสิกส์ ให้กับน้องเค้า เพราะน้องเต้ยอ่อนวิชาพวกนี้มาก วันหนึ่งซึ่งเป็นวันศุกร์ ผมไปสอนน้องเต้ยตามปกติ แต่บ้านเค้าไม่มีคนอยู่เลย นอกจากน้องเต้ย และแม่บ้าน และคนดูแลบ้าน ผมก็สอนเค้าตามปกติ แต่วันนี้ น้องเต้ย ชวนผมคุยนอกเรื่องประจำ ถามผมเรื่องเซ็กซ์บ่อย จนผมเริ่มมีอารมณ์ ผมก็แอบมองเป้าน้องเค้า แต่พยายามมองผ่านๆ "พี่ต้น ควยคนเราเนี่ย ปกติใหญ่เท่าไร ยาวเท่าไรหรือ" ผมล่ะฟังแล้วอายๆ แต่ก็ทำเป็นเฉยๆ ตอบไปตามปกติ "เส้นรอบวง คง 5 นิ้ว ยาว 5 นิ้ว ประมาณนี้ล่ะ" น้องเค้าก็ถามต่อ "แล้วของพี่ล่ะครับ เท่าไรหรือ" ผมตกใจเลยล่ะ ไอ้เด็กเวร ทะลึ่งชะมัด "ก็ประมาณนั้นล่ะ 5 นิ้วกว่าๆ" เต้ย มันก็เอามือมาจับควยผม ผมปัดแทบไม่ทัน แต่มันก็จับได้หน่อยๆ มันบอกว่า "โห พี่ ควยแข็งเชียว เงี่ยนหรือพี่" ผมล่ะอายจริงๆ "ก็เล่นคุยเรื่องนี้นี่ มันก็มีอารมณ์บ้างสิวะ มาเรียนกันต่อเถอะ"
เต้ยมันก็ทำเหมือนจะกลับมาสนใจเรื่องเรียน แต่มันมานั่งชิดผมผิดปกติ แล้วก็หายใจใกล้ๆผม แล้วดันเอามือมาจับควยผมอีก ผมรีบขยับหนี จะปัดออก มันก็ตามมา แล้วล้มตัวทับผม ผมร้องออกมา "เต้ย ทำอะไร" แต่ได้แค่นั้นล่ะ มันจูบปากผมซะแล้ว แล้วก็สอดลิ้นเค้ามาพัวพันในปากผม ใช้มือเล่นหัวนมผม ผมเพิ่งเจอครั้งแรก ตัวอ่อนไปเลย อารมณ์พุ่งเลย ทำอะไรไม่ถูก ได้แต่นอนให้น้องเต้ยทำตามใจชอบ แล้วเต้ย ก็ถอดเสื้อผมออก ไซ้คอ เลียหัวนม และเลียไปทั่วตัวผม เสียวจริงๆครับ เด็กอะไรวะ เก่งชะมัดเลย มันเอามือจับควยผมแล้วชักเบาๆ ของผมก็แข็งไปหมดแล้วล่ะ แล้วมันก็ถอดกางเกงผมออก เต้ยถอดเสื้อตัวผ้าตัวเองออกด้วย เหลือแต่กางเกงใน มันก็มาดูดควยให้ผม โคตรรรรเสียวจริงๆ ผมจับหัวมันแล้วกระเด้าปากมันเลย จนผมใกล้แตก มันเหมือนรู้ทัน รีบหยุด แล้วก็จับผมลุกขึ้น มันนั่งลงที่ขอบเตียง ให้ผมดูดควยให้มัน ผมก็ทำตามโดยดี อารมณ์มันไปแล้วนี่ครับ
ผมถอดกางเกงในมันออก โห ควยมัน ดำกว่าผมอีก ตัดกับผิวมัน ที่ขาวกว่าผม ใหญ่ยาวมาก 6 นิ้วกว่าๆ ได้ล่ะมั๊งเนี่ย ผมดูดเลียหัวควยมัน แล้วค่อยๆครอบปาก ใช้ปากชักว่าวให้เต้ย เต้ยจับหัวผมแล้วกระเด้าปากผมช้าๆ ผมก็ดูดไป สลับกับใช้มือชักว่าวให้มันไป จนมันครางออกมา "จะออกแล้วพี่ เร็วๆเลย กินน้ำว่าวผมเลยนะ" ผมรีบดูดและชักควยมันเร็วขึ้น มันเอามือจับหัวผมออก แล้วชักว่าวใส่หน้าผม น้ำแรกมันกระฉูดโดนหน้าผมเต็มๆ แล้วมันก็เอาควยยัดปากผมแล้วให้ผมดูดแรงๆ ผมก็ดูดกินน้ำว่าวของเต้ยจนหมด ตอนนั้นได้อารมณ์จริงๆ นึกว่าจะจบ ที่ไหนได้ ดูดไม่นาน ควยมันแข็งขึ้นอีก
มันจับผมนอนหงายบนเตียง เอาหมอนรองเอว แล้วบอกว่า "พี่ต้น เป็นเมียผมนะ" ผมกำลังเงี่ยนจัด เลยพยักหน้า แล้วมันก็เอาเจลทารูตูดผม แล้วค่อยๆยัดเยียดควยขนาด 6 นิ้วครึ่งเข้ามา แรกๆเจ็บมาก แต่พอหัวควยมันเข้ามาได้ เริ่มผ่อนคลาย แล้วมันก็ดันมา ดันเข้าๆออกๆ แล้วดันจนสุด ผมเริ่มมีอารมณ์อีกแล้ว เต้ยก็กระเด้าควยเข้าออกตูดผมเร็วขึ้นเรื่อยๆ โหยย เสียวลืมโลกเลย ผมทนไม่ไหวแล้ว ครางออกมาเลย เก็บไม่ไหวแล้ว
"อ๊าอ๊าอ๊า โอ้วววว" เต้ยยิ่งได้ใจ เย็ดตุดผมแรงขึ้น
"เสียวล่ะสิ มันไหมล่ะ" เสียวจริงๆ มันมาก รู้สึกเหมือนโดนทำลายความเป็นชาย
"ผัวขา เสียวดีจัง ทำเมียแรงๆเลย"
เต้ยมันยิ่งได้ใจ "เสียวควยชิบหาย คับดีจังว่ะ กูเย็ดเก่งไหมล่ะ"
"เก่งมากเลย เสียวมาก อ๊าอ๊า โอ้วววว" แล้วเต้ยก็ก้มลงมา เอามือบีบเล่นคลึงนมและหัวนมผมอย่างแรง และเพิ่มแรงเย็ดกระเด้าไปด้วย จนผมทนไม่ไหว "โอ้ยยยย ผัวขา เมียออกแล้ว" ผมปล่อยน้ำออกมาเลย โดยไม่ต้องทำอะไร เสียวมาก หน้ามืดไปเลย สุดยอดจริงๆ แล้วเต้ยก็ครางออกมาเสียงดัง "โอ้ววว กูออกแล้ว" ปล่อยน้ำเข้ามาในตูดผม เราสองคนหอบกับใหญ่ เต้ยนอนทับตัวผม แล้วบอกว่า "เป็นไงพี่ มันไหม ชอบควยผมไหม ผมเย็ดเก่งไหม" ผมพอน้ำแตกก็เริ่มอายๆ ได้แต่พยักหน้า แล้วเราก็ค่อยๆไปล้างตัว วันนั้น ผมเสร็จเต้ยไป 2 รอบ แล้วก็โดนเต้ยเย็ดเกือบทุกวัน เต้ยก็เป็นผู้ชายคนแรกของผม ช่างสรรหาท่าประหลาด มาเย็ดผม แต่ก็มันดีและสะใจมากเลยล่ะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://fgs2u.forumth.com

พี่ปี 2 โดนน้องมัธยมเอา
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1